ขอเชิญชวนนักศึกษาและบุคลากรคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรม "Big Cleaning Day"
ขอเชิญชวนนักศึกษา และบุคลากร คณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติแด่สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสมหามงคล พระชนมพรรษา 5 รอบ โดยจัดกิจกรรมในวันที่ 1 เมษายน 2558 เวลา 08.00 – 12.00 น.
[caption id="attachment_10161" align="aligncenter" width="691" caption="ขอเชิญชวนนักศึกษาและบุคลากรคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรม "Big Cleaning Day""]![ขอเชิญชวนนักศึกษาและบุคลากรคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรม "Big Cleaning Day" ขอเชิญชวนนักศึกษาและบุคลากรคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรม "Big Cleaning Day"](https://eng.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2015/03/2015-3-31-bigcleaning-day-1.jpg)